วันพฤหัสบดีที่ 9 มิถุนายน 2565
ฝ่ายวิชาการ โรงเรียนท่าบ่อ จัดกิจกรรมการนำเสนอวิชาการศึกษาค้นคว้าด้วยตนเอง (Independent Study : IS) นักเรียน ชั้น ม.3 และ ม.6
ในการนี้ นายวีรยุทธ ชานัย ผู้อำนวยการเช่ี่ยวชาญโรงเรียนท่าบ่อ เป็นประธานกล่าวเปิดกิจกรรม โดยมีคณะกรรมการสถานศึกษา และแขกผู้มีเกียรติ ร่วมกิจกรรม ณ โดมเฉลิมพระเกียติโรงเรียนท่าบ่
![](07/img01.jpeg)
![](07/img02.jpeg)
![](07/img03.jpeg)
![](07/img04.jpeg)
![](07/img05.jpeg)
![](07/img06.jpeg)
![](07/img07.jpeg)
![](07/img08.jpeg)
![](07/img09.jpeg)
![](07/img10.jpeg)
![](07/img11.jpeg)
![](07/img12.jpeg)